แนะนำที่พัก

แนะนำที่พักภายใน มฟล.

แผนผังการเดินรถไฟฟ้าภายใน มฟล.

แผนผังการเดินรถไฟฟ้าภายใน มฟล.

สถาบันสุขภาพและความงามวนาศรม (Wanasom Wellness & Aesthetic Resort)

สถาบันสุขภาพและความงามวนาศรม (Wanasom Wellness & Aesthetic Resort)

อัตราค่าห้องพักวนาศรม เงื่อนไขอื่นๆ ราคารวมอาหารเช้าไม่เกิน 2 ที่ 15 ห้อง ฟรี 1 ห้อง * อัตรา Group Rate อาจคิดคำนวณจากจำนวนคืนที่พัก

วนาเวศน์ (Wanawes)

วนาเวศน์ (Wanawes)

อัตราค่าห้องพักวนาเวศน์ เงื่อนไขอื่นๆ ราคาไม่รวมอาหารเช้า 15 ห้อง ฟรี 1 ห้อง * อัตรา Group Rate อาจคิดคำนวณจากจำนวนคืนที่พัก

แนะนำโรงแรมที่พักในจังหวัดเชียงราย

ที่พัก

เบอร์โทรศัพท์

เว็บไซต์

สถาบันสุขภาพและความงามวนาศรม (Wanasom Wellness & Aesthetic Resort) ภายในมหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง* 053 603600 www.mfu.ac.th/wanasom
วนาเวศน์ (Wanawes) ภายในมหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง* 053 917899 asset.mfu.ac.th/residence.php
ภูฟ้าวารี เชียงราย (Phufa Waree)* 053 912333 www.phufawaree.com/en
โรงแรมวังคำ (Wangcome Hotel)* 053 711800 www.wangcome.com
โรงแรมเวียงอินทร์ (Wiang Inn hotel)* 053 711533 www.wianginn.com
เวียงอินทร์ ริเวอร์ไซด์ รีสอร์ท (Wiang Indra Riverside Resort)* 053 798555 www.agoda.com/wiang-indra-riverside-resort/hotel/chiang-rai-th.html
ไดมอนด์ ปาร์ค อินน์ เชียงราย รีสอร์ท (Diamond Park Inn)* 053 752789-90 www.agoda.com/diamond-park-inn-chiang-rai-resort/hotel/chiang-rai-th.html
โรงแรมพาร์คอินน์ เชียงราย (Park Inn Chiang Rai)* 053 717777 www.parkinnthailand.com
ทีค การ์เด้น สปา รีสอร์ท (Teak Garden Spa Resort) 053 793333 www.teakgardenhotel.com
เอ-สตาร์ ภูแล วัลเลย์ รีสอร์ท (A – Star Phulare Valley) 052 029 924 www.agoda.com/a-star-phulare-valley-resort/hotel/chiang-rai-th.html
โรงแรมมูน แอนด์ ซัน (Moon & Sun Hotel) 053 719279-80 th.tripadvisor.com/Hotel_Review-g297920-d1221507-Reviews-Moon_and_Sun_Hotel-Chiang_Rai_Chiang_Rai_Province.html
บีทู เชียงราย (B2 Chiang Rai) 053 717515 www.agoda.com/th-th/b2-chiang-rai/hotel/chiang-rai-th.html

หมายเหตุ :

**เนื่องจากช่วงระยะเวลาในการจัดงาน เป็นฤดูกาลท่องเที่ยวของจังหวัดเชียงราย ผู้เข้าร่วมอบรมต้องทำการสำรองห้องพักล่วงหน้ากับทางโรงแรมโดยตรง และแจ้งว่าเข้าร่วมงานประชุมเชิงปฏิบัติการ “การดำเนินกิจกรรมบนเครือข่ายสารสนเทศเพื่อพัฒนาการศึกษา ครั้งที่ 34” (Workshop on Uninet and Computer Application: 34th WUNCA) ของทางมหาวิทยาลัย จึงจะได้อัตราค่าที่พักในอัตราพิเศษตามที่โรงแรมกำหนด

**สำหรับท่านที่ไม่มีรถ หรือ ไม่สะดวกในการเดินทาง ขอให้สำรองที่พักภายในมหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง (วนาเวศน์) เนื่องจากมีรถไฟฟ้าให้บริการ

Platinum

 DellEMC intel Cisco_logo_emblem_logotype

Gold

 

Silver

   DellEMC       Brother_Logo-01 mmtlogo_eng4